Máy Cắt Không Khí ACB Schneider 4P 1250A MVS12N4MF2L
Hãng sản xuất: Schneider
Mã thiết bị: MVS12N4MF2L
Bảo hành: 12 Tháng
Xuất xứ: India
Tình trạng: Đặt hàng
Xem thêm các Máy Cắt Không Khí ACB khác.
Xem thêm các Máy Cắt Không Khí ACB của Schneider.
Giá liên hệ 93,726,000 ₫
Với số lượng lớn, xin quý khách vui lòng liên hệ trực tiếp để được giá tốt hơn.
Easypact MVS loại N,H từ 800A đến 4000A
Điện áp định mức Ue=690V, 50/60Hz
Điện áp cách điện định mức Ui=1000V
Điện áp chịu xung định mức Uimp=12kV
Tuân theo tiêu chuẩn IEC 947-2, Ics=100% Icu