Khởi Động Mềm Softstarter ABB 75kW 1SFA898110R7000 PSTX142-600-70
Hãng sản xuất: ABB
Mã thiết bị: PSTX142-600-70
Bảo hành: 12 Tháng
Xuất xứ: Trung Quốc
Tình trạng: Còn hàng
Xem thêm các Khởi Động Mềm Soft Starter khác.
Xem thêm các Khởi Động Mềm Soft Starter của ABB.
Giá liên hệ
Với số lượng lớn, xin quý khách vui lòng liên hệ trực tiếp để được giá tốt hơn.
- Rated Operational Voltage:
- 208 … 600 V AC
- Rated Control Supply Voltage (Us):
- 100 … 250 V AC
- Rated Control Circuit Voltage (Uc):
- 24 V DC
- Rated Frequency (f):
- 50/60 Hz
Main Circuit 50 / 60 Hz
- Rated Operational Power – In-Line Connection (Pe):
- (230 V) 37 kW
(400 V) 75 kW
(500 V) 90 kW
- Rated Operational Current – In-Line Connection (Ie):
- 142 A