Khởi Động Mềm Softstarter ABB 90kW 1SFA898111R7000 PSTX170-600-70
Hãng sản xuất: ABB
Mã thiết bị: PSTX170-600-70
Bảo hành: 12 Tháng
Xuất xứ: Trung Quốc
Tình trạng: Còn hàng
Xem thêm các Khởi Động Mềm Soft Starter khác.
Xem thêm các Khởi Động Mềm Soft Starter của ABB.
Giá liên hệ
Với số lượng lớn, xin quý khách vui lòng liên hệ trực tiếp để được giá tốt hơn.
- Rated Operational Power – In-Line Connection (Pe):
- (230 V) 45 kW
(400 V) 90 kW
(500 V) 110 kW
- Rated Operational Current – In-Line Connection (Ie):
- 170 A
- ervice Factor Percentage:
- 100 %
- Overload Protection:
- Built-in electronic overload protection
- Integrated Electronic Overload:
- Yes
- Adjustable Rated Motor Current Ie:
- 30 … 100 %