Khởi Động Mềm Softstarter ABB 200kW 1SFA898115R7000 PSTX370-600-70
Hãng sản xuất: ABB
Mã thiết bị: PSTX370-600-70
Bảo hành: 12 Tháng
Xuất xứ: Trung Quốc
Tình trạng: Còn hàng
Xem thêm các Khởi Động Mềm Soft Starter khác.
Xem thêm các Khởi Động Mềm Soft Starter của ABB.
Giá liên hệ
Với số lượng lớn, xin quý khách vui lòng liên hệ trực tiếp để được giá tốt hơn.
- Rated Operational Voltage:
- 208 … 600 V AC
- Rated Control Supply Voltage (Us):
- 100 … 250 V AC
- Rated Control Circuit Voltage (Uc):
- 24 V DC
- Rated Frequency (f):
- 50/60 Hz
Main Circuit 50 / 60 Hz
- Rated Operational Power – In-Line Connection (Pe):
- (230 V) 110 kW
(400 V) 200 kW
(500 V) 257 kW
- Rated Operational Current – In-Line Connection (Ie):
- 370 A