Bộ Nguồn Power Supplier Omron 10A S8VK-C24024
Hãng sản xuất: Omron
Mã thiết bị: S8VK-C24024
Bảo hành: 12 Tháng
Xuất xứ: Trung Quốc
Tình trạng: Còn hàng
Xem thêm các Bộ Nguồn- Power Supplies khác.
Xem thêm các Bộ Nguồn- Power Supplies của Omron.
Giá liên hệ
Với số lượng lớn, xin quý khách vui lòng liên hệ trực tiếp để được giá tốt hơn.
| Type | Book type |
| Mounting method | DIN rail |
| Phase | Single |
| Power output | 240 W |
| Efficiency | 89 % |
| Output voltage | 24 V |
| Rated output current | 10 A |
| Temperature range | -25-60 °C |
| Terminal | Screw |
| Communication port(s) | None |
| Alarm function | – |
| Number of output branches | 1 |
| Rated supply voltage at AC 50 Hz | 100-240 V |
| Allowable supply voltage AC | 85-264 V |
| Allowable supply voltage DC | 90-350 V |
| Width | 60 mm |
| Height | 125 mm |
| Depth | 140 mm |