Bộ Nguồn Power Supplier 24V 5A 120W S8VK-S12024
Hãng sản xuất: Omron
Mã thiết bị: S8VK-S12024
Bảo hành: 12 Tháng
Xuất xứ: Trung Quốc
Tình trạng: Còn hàng
Xem thêm các Bộ Nguồn- Power Supplies khác.
Xem thêm các Bộ Nguồn- Power Supplies của Omron.
Giá liên hệ 1,936,000 ₫
Với số lượng lớn, xin quý khách vui lòng liên hệ trực tiếp để được giá tốt hơn.
| Bộ Nguồn Power Supplier Omron S8FS 24VDC | |||||